Noahs Page Builder (2.0.2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Direction
fil: Direksiyon
