Node Action Log (2.0.2) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Type
ta: வகை

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.
