Node Authorize Link (2.2.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: View
ta: நோக்குக

en: node
ta: கணு
