Node Authorize Link (2.2.1) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan
