Node Inspector (1.0.0-beta7) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Required
ta: தேவை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Last changed
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Translatable
ta: மொழியாக்கம்

en: Bundle
ta: பொதி
