Node Layout builder (3.0.3) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Text
ta: உரை

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Node
ta: கணு

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Url
ta: முகவரி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: node
ta: கணு

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Button
ta: விசை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Position
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: block
ta: பகுதி

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Info
ta: தகவல்

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Inherit
ta: மரபுரிமம்

en: Row
ta: வரிசை

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
