Node Layout builder (8.x-2.4) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Export
vi: Xuất

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Font
vi: Phông chữ

en: Default
vi: Mặc định

en: Background
vi: Nền

en: Audio
vi: Âm thanh

en: hidden
vi: ẩn

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Section
vi: Phần

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: ID
vi: Mã

en: Upload image
vi: Tải ảnh lên

en: Success
vi: Thành công

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Border
vi: Biên

en: Background color
vi: Màu nền

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Button
vi: Nút

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Close
vi: Đóng

en: Font size
vi: Cỡ chữ

en: Info
vi: Thông tin

en: Double
vi: Đôi

en: audio
vi: âm thanh

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Column
vi: Cột

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Row
vi: Hàng

en: Primary
vi: Chính

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Border width
vi: Độ rộng viền
