Node Revision Delete (8.x-1.0-beta3) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Content types
ml: ഉള്ളടക്ക തരങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
