Node Revision Delete (8.x-1.0-rc7) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Never
ta: இல்லை

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Month
ta: மாதம்

en: Day
ta: நாள்

en: months
ta: மாதங்கள்

en: month
ta: மாதம்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Requires a title
ta: தலைப்பு தேவைப்படுகிறது

en: Don't display post information
ta: பதிவுத்தகவல்களை காட்ட வேண்டாம்
