Notification System (1.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Audience
vi: Đối tượng

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Enable
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: ID
vi: Mã

en: Mail
vi: Thư

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Example
vi: Ví dụ

en: Users
vi: Người dùng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Immediately
vi: Ngay lập tức

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Loading...
vi: Đang nạp...

en: Sticky
vi: Dính

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Loading
vi: Đang nạp

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Allowed users
vi: Người dùng được phép

en: Lowest
vi: Thấp nhất

en: Highest
vi: Cao nhất
