Notify (2.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: List of users
vi: Danh sách thành viên

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Mail
vi: Thư

en: Default Settings
vi: Thiết lập mặc định

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Users
vi: Người dùng

en: 1 comment | @count comments
vi[0]: 1 bình luận

en: 1 new comment | @count new comments
vi[0]: Bài bình luận mới (1)
vi[1]: Bài bình luận mới (@count)

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Queue
vi: Hàng đợi

en: Receive e-mail notifications
vi: Nhận thông báo qua email

en: Nothing
vi: Không có gì
