Notify (2.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List of users
ta: பயனர்கள் பட்டியல்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Never
ta: இல்லை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: 1 comment | @count comments
ta[0]: ஒரு பின்னூட்டம்
ta[1]: @count பின்னூட்டங்கள்

en: 1 new comment | @count new comments
ta[0]: ஒரு புதிய பின்னூட்டம்
ta[1]: @count புதிய பின்னூட்டங்கள்

en: Queue
ta: வரிசை

en: Receive e-mail notifications
ta: அறிவிக்கை மின்னஞ்சல் பெற

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Receive email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள் பெறு
