NTT DATA Admin theme (1.0.13) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
