Nuxtify (1.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Help
fil: Tulong

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: First sidebar
fil: Unang baras sa gilid

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
