Nuxtify (1.0.0-alpha6) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: On
vi: Bật

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Image
vi: Ảnh

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Layout
vi: Bố cục

en: User
vi: Người dùng

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Global
vi: Chung

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: First sidebar
vi: Thanh bên đầu tiên (bên trái)

en: Textarea
vi: Hộp văn bản

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Highlighted
vi: Nổi bật
