Nuxtify (1.0.0-beta4) - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Search
ta: தேடல்

en: Image
ta: படம்

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Help
ta: உதவி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: User
ta: பயனர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Dutch
ta: டச்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
