OAuth2 Server (2.0.0-beta2) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Code
te: కోడ్
