oEmbed Providers (1.0.3) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Edit
vi: Sửa

en: Scheme
vi: CSDL

en: Media
vi: Phương tiện

en: General
vi: Tổng quát

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Formats
vi: Định dạng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện
