Organic - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Content Type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Bundle
ta: பொதி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
