Organic Groups Site Manager (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (48 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Administer content
fil: Pangasiwaaan ang nilalaman

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Comment settings
fil: Pagtatakda ng mga puna

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: Structure
fil: Pagkakayari

en: Edit own comments
fil: Magwasto ng mga sariling puna

en: View the administration theme
fil: Tingnan ang suleras ng hitsura ng pangangasiwa
