Organic Groups Site Manager (8.x-1.0) - en to gu translation catalogue (47 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Administer
gu: સંચાલક

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Author
gu: લેખક

en: Closed
gu: બંધ

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Weight
gu: તરલતા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ

en: Path
gu: પાથ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Text
gu: લખાણ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Options
gu: વિકલ્પો

en: All
gu: બધા

en: Add content
gu: માહિતી ઉમેરો

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Site
gu: સાઇટ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Vocabulary name
gu: શબ્દભંડોળ નુ નામ

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: The field %field is required.
gu: આ ક્ષેત્ર %field જરૂરી છે.

en: Hidden
gu: છુપાયેલુ

en: author
gu: લેખક

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Default value
gu: મૂળભૂત કિંમત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Default theme
gu: મૂળભૂત થીમ

en: Edit own comments
gu: પોતાની ટિપ્પણીઓ સંપાદિત કરો
