OIDC Menu (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Enabled
vi: Bật

en: General
vi: Tổng quát

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Authentication
vi: Xác thực
