Olivero (8.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Replies
te: స్పందనలు

en: RSS feed
te: RSS ఫీడు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Features
te: విశేషాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Post comment
te: వ్యాఖ్య పంపించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: Use default
te: అప్రమేయాన్ని వాడు

en: Reply to comment
te: వ్యాఖ్యపై స్పందించు

en: Third party settings
te: మూడవ పక్ష అమరికలు
