Omnisend (1.1.1) - en to kn translation catalogue (11 entries)

en: Type
kn: ಶೈಲಿ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Country
kn: ಕಂಟ್ರಿ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Address
kn: ವಿಳಾಸ

en: State
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Gender
kn: ಲಿಂಗ

en: Enable debugging
kn: ದೋಷನಿವಾರಣೆಯನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: No items found
kn: ಯಾವುದೇ ಅಂಶ ಪತ್ತೆಯಾಗಿಲ್ಲ
