Omnisend (1.1.1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: None
vi: Không có

en: Country
vi: Quốc gia

en: Name
vi: Tên

en: ID
vi: Mã

en: Address
vi: Địa chỉ

en: State
vi: Bang

en: City
vi: Thành phố

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: Gender
vi: Giới tính

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: About
vi: Giới thiệu

en: Campaigns
vi: Chiến dịch

en: No items found
vi: Không tìm thấy
