Omnystudio (1.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Duration
vi: Thời lượng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Network
vi: Mạng

en: Page Size
vi: Cỡ trang
