OnePass (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: ID
vi: Mã

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Created time
vi: Thời gian tạo

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
