Onomasticon (2.2.3) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: read more
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Definition
ta: சொற்பொருள் விளக்கம்

en: Above
ta: மேலே

en: About
ta: பற்றி
