Ooyala (8.x-1.0) - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Item
kn: ಅಂಶ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: Upload
kn: ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: Finished
kn: ಮುಗಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Plugins
kn: ಪ್ಲಗ್‌ಇನ್‌ಗಳು
