OpenAI Assistants (1.0.0-beta12) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Send
cy: Anfon

en: Close
cy: Yn agos

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Trigger
cy: Sbardun

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf
