OpenAI Assistants (1.0.0-beta7) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Model
vi: Mô hình

en: Send
vi: Gửi

en: Close
vi: Đóng

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Messages
vi: Thông báo

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Assistant
vi: Phụ tá
