OpenAI Client (1.2.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Created
fil: Inilikha

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: - Select -
fil: - Pumili -
