OpenAI Client (1.2.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
