OpenBusiness Profile (8.x-1.3) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല
