OpenChurch (8.x-2.0-rc5) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Cost
ta: விலை

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Help
ta: உதவி

en: Picture
ta: படம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: My site
ta: என் தளம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML
