OpenChurch (8.x-2.0-rc9) - en to te translation catalogue (37 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Author
te: రచయిత

en: Description
te: వివరణ

en: Cost
te: ధర

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Help
te: సహాయం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Location
te: ప్రాంతం

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Position
te: స్థానం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
