OpenChurch Core (3.0.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (40 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Latest Articles
ta: சமீபத்திய கட்டுரைகள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: More
ta: மேலும்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Map
ta: வரைபடம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.
