OpenChurch Core (3.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
