OpenChurch Theme (3.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Footer
fil: Paanan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin
