OpenChurch Theme (3.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: Read More
ta: மேலும் வாசிக்க

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
