OpenCulturas (1.3.1) - en to ml translation catalogue (78 entries)

en: Focus
ml: ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: edit user
ml: ഉപയോക്താവിനെ തിരുത്തുക

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Moderated content
ml: മോഡറേറ്റ് ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Article
ml: ലേഖനം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Articles
ml: ലേഖനങ്ങൾ

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Logo
ml: ലോഗോ

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Severity
ml: തീവ്രത

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Front page
ml: പ്രധാനതാള്‍

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: German
ml: ജര്‍മ്മന്‍

en: Not enabled
ml: സജ്ജമല്ല

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Language name
ml: ഭാഷയുടെ പേര്

en: Select language
ml: ഭാഷ തെരഞ്ഞെടുക്കൂ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല
