OpenCulturas (2.0.0) - en to gu translation catalogue (117 entries)

en: Focus
gu: કેન્દ્રિત

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: edit user
gu: ઉપયોગકર્તા સંપાદન

en: Pages
gu: પૃષ્ઠો

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Register
gu: નોંધણી

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: content
gu: સામગ્રી

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Remove
gu: લોપ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Article
gu: લેખ

en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Comments
gu: ટિપ્પણીઓ

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: On
gu: ચાલુ

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Categories
gu: શ્રેણીઓ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Search
gu: શોધ

en: None
gu: એકે નહિ

en: default
gu: મૂળભૂત

en: Message
gu: સંદેશ

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Name
gu: નામ

en: Label
gu: શિર્ષક

en: Preview
gu: પૂર્વદર્શન

en: Help
gu: મદદ

en: True
gu: સાચું

en: Default
gu: મૂળભૂત

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Text
gu: લખાણ

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Contact
gu: સંપર્ક

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Logo
gu: ્ચિન્હ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Location
gu: સ્થાન

en: Vocabulary
gu: શબ્દભંડોળ

en: Fields
gu: ક્ષેત્રો

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Details
gu: વિગતો

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Role
gu: હોદો

en: Users
gu: વપરાશકર્તાઓ

en: Online
gu: ઉપલબ્ધ

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: Recent comments
gu: તાજેતરની ટીપ્પણીઓ

en: Close
gu: બંધ

en: Duration
gu: સમયગાળો

en: km
gu: કિ.મી.

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Accepted
gu: સ્વીકારેલા

en: Languages
gu: ભાષાઓ

en: Map
gu: નકશો

en: author
gu: લેખક

en: Contact information
gu: સંપર્ક માહિતી

en: People
gu: લોકો

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Published comments
gu: પ્રકાશિત ટિપ્પણીઓ

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Translation
gu: ભાષાંતર

en: Remove field
gu: ક્ષેત્ર દૂર કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Language code
gu: ભાષા સંકેત

en: No comments available.
gu: કોઈ ટિપ્પણીઓ ઉપલબ્ધ નથી.

en: Columns
gu: સ્તંભો

en: Additional information
gu: વધારાની માહિતી

en: Translate
gu: ભાષાંતર

en: Not enabled
gu: સક્રિય નથી

en: 1
gu: ૧

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Language name
gu: ભાષાનું નામ

en: Select language
gu: ભાષા પસંદ કરો

en: Personal contact form
gu: પોતાનું સંપર્ક ફોર્મ

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Author name
gu: લેખકનું નામ

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: Save comment
gu: ટિપ્પણી સાચવો

en: Unapproved comments
gu: અમાન્ય ટિપ્પણીઓ

en: Reordering languages
gu: ભાષાઓ ફરીથી ગોઠવો

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી
