OpenFed (8.x-1.5) - en to ml translation catalogue (31 entries)

en: Body
ml: ഘടന

en: weight
ml: കനം

en: value
ml: മൂല്യം

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Type
ml: തരം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Help
ml: സഹായം

en: Time
ml: സമയം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Publish
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
