Openlayers 6 (6.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Node ID
vi: ID node

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: Filter
vi: Lọc

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
