OpenLucius (2.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: Post
fil: Paskil

en: Footer
fil: Paanan

en: Published
fil: Inilathala

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: English
fil: Ingles

en: Posts
fil: Mga paskil

en: People
fil: Mga tao

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag
