OpenLucius (2.0.0-alpha5) - en to gu translation catalogue (38 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Previous
gu: પાછળનું

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Groups
gu: જૂથો

en: Group
gu: સમૂહ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Remove
gu: લોપ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Message
gu: સંદેશ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Save
gu: સાચવો

en: Sunday
gu: રવિવાર

en: Monday
gu: સોમવાર

en: Tuesday
gu: મંગળવાર

en: Wednesday
gu: બુધવાર

en: Thursday
gu: ગુરુવાર

en: Friday
gu: શુક્રવાર

en: Saturday
gu: શનિવાર

en: Add new
gu: નવું ઉમેરો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en:  ago
gu:  અગાઉ

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Messages
gu: સંદેશાઓ

en: Activity
gu: પ્રવૃત્તિ

en: People
gu: લોકો

en: Changed
gu: બદલ્યું
