OpenLucius (2.0.0-alpha5) - en to te translation catalogue (58 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Previous
te: ముందు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Email notifications
te: ఈమెయిలు గమనింపులు

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Edit
te: మార్చు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: week
te: వారం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Post
te: టపా

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: second
te: క్షణం

en: minute
te: నిమిషం

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: day
te: రోజు

en: month
te: నెల

en: year
te: సంవత్సరం

en: hour
te: గంట

en: Posts
te: టపాలు

en: People
te: ప్రజలు

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Active users
te: క్రియాశీల వాడుకరులు

en: Dutch
te: డచ్

en: Blocked users
te: నిరోధించిన వాడుకరులు

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి
