OpenQuestions (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Item
vi: Mục

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: User
vi: Người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Explanation
vi: Lời giải nghĩa

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Success
vi: Thành công

en: General
vi: Tổng quát

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Your vote has been saved.
vi: Phiếu của bạn đã được lưu.

en: An error occured
vi: Xảy ra lỗi
