Open Restaurant (8.x-1.00-alpha1) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Menu
ml: മെനു

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Contact
ml: ബന്ധപ്പെടുക

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Blog
ml: ബ്ലോഗ്

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
