Open Restaurant (8.x-2.11) - en to vi translation catalogue (71 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Read more
vi: Xem thêm

en: On
vi: Bật

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Photos
vi: Ảnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Price
vi: Giá

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Photo
vi: Ảnh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Language switcher
vi: Chuyển đổi ngôn ngữ

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Blocks
vi: Khối

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Layout settings
vi: Cấu hình bố cục

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Background image
vi: Ảnh nền

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
